Bumili RER40F5000RCSL sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±20ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 0.600" L x 0.646" W (15.24mm x 16.41mm) |
| serye: | Military, MIL-PRF-39009, RER40 |
| Resistance (Ohms): | 500 |
| Power (Watts): | 5W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Axial, Box |
| Ibang pangalan: | RER40F5000RCSL-MIL |
| operating Temperature: | -55°C ~ 250°C |
| Salalayan Tampok: | Flanges |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 12 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RER40F5000RCSL |
| Lead Style: | Solder Lugs |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.335" (8.51mm) |
| Mga tampok: | Military, Moisture Resistant, Non-Inductive |
| Pagkabigo Rate: | R (0.01%) |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 500 OHM 1% 5W |