Bumili RER65FR316PC02 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±100ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 0.750" L x 0.800" W (19.05mm x 20.32mm) |
| serye: | Military, MIL-PRF-39009, RER65 |
| Resistance (Ohms): | 0.316 |
| Power (Watts): | 10W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Axial, Box |
| Ibang pangalan: | RER65FR316PC02-MIL |
| operating Temperature: | -55°C ~ 250°C |
| Salalayan Tampok: | Flanges |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 7 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RER65FR316PC02 |
| Lead Style: | Solder Lugs |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.405" (10.29mm) |
| Mga tampok: | Military, Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | P (0.1%) |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 0.316 OHM 1% 10W |