Bumili RER75F2002RC02 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±20ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 1.968" L x 1.140" W (49.99mm x 28.96mm) |
| serye: | Military, MIL-PRF-39009, RER75 |
| Resistance (Ohms): | 20k |
| Power (Watts): | 30W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Axial, Box |
| Ibang pangalan: | RER75F2002RC02-MIL |
| operating Temperature: | -55°C ~ 250°C |
| Salalayan Tampok: | Flanges |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RER75F2002RC02 |
| Lead Style: | Solder Lugs |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.625" (15.87mm) |
| Mga tampok: | Military, Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | R (0.01%) |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 20K OHM 1% 30W |