Bumili RN55E3243FRE6 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±25ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | Axial |
| Sukat / Dimension: | 0.090" Dia x 0.240" L (2.29mm x 6.10mm) |
| serye: | Military, MIL-R-10509/7, RN55 |
| Resistance (Ohms): | 324k |
| Power (Watts): | 0.125W, 1/8W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Axial |
| Ibang pangalan: | RN55E3243FRE6-MIL |
| operating Temperature: | -65°C ~ 175°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 9 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RN55E3243FRE6 |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | Flame Retardant Coating, Military, Moisture Resistant, Safety |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 324k Ohm ±1% 0.125W, 1/8W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Military, Moisture Resistant, Safety Metal Film |
| paglalarawan: | RES 324K OHM 1/8W 1% AXIAL |