Bumili RN60D2003FR36 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | Axial |
| Sukat / Dimension: | 0.145" Dia x 0.344" L (3.68mm x 8.74mm) |
| serye: | Military, MIL-R-10509/1, RN60 |
| Resistance (Ohms): | 200k |
| Power (Watts): | 0.25W, 1/4W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Axial |
| Ibang pangalan: | RN60D2003FR36-MIL |
| operating Temperature: | -65°C ~ 175°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RN60D2003FR36 |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | Flame Retardant Coating, Military, Moisture Resistant, Safety |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 200k Ohm ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Military, Moisture Resistant, Safety Metal Film |
| paglalarawan: | RES 200K OHM 1/4W 1% AXIAL |