Bumili RN65D11R3FRE6 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | Axial |
| Sukat / Dimension: | 0.180" Dia x 0.562" L (4.57mm x 14.27mm) |
| serye: | Military, MIL-R-10509/2, RN65 |
| Resistance (Ohms): | 11.3 |
| Power (Watts): | 0.5W, 1/2W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Axial |
| Ibang pangalan: | RN65D11R3FRE6-MIL |
| operating Temperature: | -65°C ~ 175°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RN65D11R3FRE6 |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 11.3 Ohm ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Flame Retardant Coating, Military, Moisture Resistant, Safety Metal Film |
| paglalarawan: | RES 11.3 OHM 1/2W 1% AXIAL |