Bumili RT0603FRE072K21L sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±50ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0603 |
| Sukat / Dimension: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| serye: | RT |
| Resistance (Ohms): | 2.21k |
| Power (Watts): | 0.1W, 1/10W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0603 (1608 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RT0603FRE072K21L |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.022" (0.55mm) |
| Mga tampok: | Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 2.21k Ohm ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Moisture Resistant Thin Film |
| paglalarawan: | RES SMD 2.21K OHM 1% 1/10W 0603 |