Bumili RT0805FRE0716R9L sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±50ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0805 |
| Sukat / Dimension: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| serye: | RT |
| Resistance (Ohms): | 16.9 |
| Power (Watts): | 0.125W, 1/8W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0805 (2012 Metric) |
| operating Temperature: | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | RT0805FRE0716R9L |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.024" (0.60mm) |
| Mga tampok: | Moisture Resistant |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 16.9 Ohm ±1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Moisture Resistant Thin Film |
| paglalarawan: | RES SMD 16.9 OHM 1% 1/8W 0805 |