Bumili SK010DRP sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Sa State (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Boltahe - Off State: | 1000V |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max): | 1.5V |
| Supplier aparato Package: | TO-252, (D-Pak) |
| serye: | - |
| Type SCR: | Standard Recovery |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 |
| Ibang pangalan: | SK010D RP |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 11 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SK010DRP |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | SCR 1000V 10A Standard Recovery Surface Mount TO-252, (D-Pak) |
| paglalarawan: | SCR SMT NON-ISOLATE 1KV 10A DPAK |
| Current - On State (It (RMS)) (Max): | 10A |
| Current - On State (It (AV)) (Max): | 6.4A |
| Current - Off State (Max): | 20µA |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 83A, 100A |
| Current - Hold (Ih) (Max): | 30mA |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max): | 15mA |