Bumili SRR1210A-391M sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| uri: | - |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1210A |
| Ratings: | AEC-Q200 |
| Q @ Freq: | 16 @ 796kHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| Ibang pangalan: | SRR1210A-391MTR |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1210A-391M |
| inductance: | 390µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.394" (10.00mm) |
| Frequency - Test: | 1kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 1.3MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 390µH Shielded Inductor 1.3A 600 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 390UH 1.3A 600 MOHM |
| DC pagtutol (DCR): | 600 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 1.3A |
| Current - Saturation: | 1.1A |