Bumili T1210-2R2G sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| uri: | Wirewound |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±2% |
| Supplier aparato Package: | 1210 |
| Sukat / Dimension: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| shielding: | Unshielded |
| serye: | T1210 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 45 @ 50MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 1210 (3225 Metric) |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Material - Core: | - |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | T1210-2R2G |
| inductance: | 2.2µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.094" (2.40mm) |
| Frequency - Test: | 7.96MHz |
| Frequency - Self Resonant: | 170MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 2.2µH Unshielded Wirewound Inductor 270mA 3.8 Ohm Max 1210 (3225 Metric) |
| paglalarawan: | FIXED IND 2.2UH 270MA 3.8 OHM |
| DC pagtutol (DCR): | 3.8 Ohm Max |
| kasalukuyang Rating: | 270mA |