Bumili TA810PW15K0J sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±5% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±50ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | Powerchip® |
| Sukat / Dimension: | 1.085" L x 0.240" W (27.56mm x 6.10mm) |
| serye: | Power Chip® TA |
| Resistance (Ohms): | 15k |
| Power (Watts): | 10W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| Ibang pangalan: | OHTA810PW15K0J OHTA810PW15K0J-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 180°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 4 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | TA810PW15K0J |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.020" (25.91mm) |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 15k Ohm ±5% 10W Through Hole Resistor Radial Thick Film |
| paglalarawan: | RES 15K OHM 10W 5% RADIAL |