Bumili TL104K100R sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±10% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±250ppm/°C |
| Sukat / Dimension: | 4.094" L x 1.012" W (104.00mm x 25.70mm) |
| serye: | TL |
| Resistance (Ohms): | 100 |
| Power (Watts): | 158W |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Modular |
| Ibang pangalan: | Q1743500 |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Tampok: | Flanges |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | TL104K100R |
| Lead Style: | Quick Connects, 0.250" (6.35mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | - |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| paglalarawan: | RES CHAS MNT 100 OHM 10% 158W |