Bumili TN805-600H sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Sa State (VTM) (Max): | 1.6V |
|---|---|
| Boltahe - Off State: | 600V |
| Boltahe - Gate Trigger (VGT) (Max): | 1.3V |
| Supplier aparato Package: | I-Pak |
| serye: | - |
| Type SCR: | Standard Recovery |
| packaging: | Tube |
| Package / Kaso: | TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | TN805-600H |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | SCR 600V 8A Standard Recovery Through Hole I-Pak |
| paglalarawan: | SCR 8A 5MA 600V IPAK |
| Current - On State (It (RMS)) (Max): | 8A |
| Current - On State (It (AV)) (Max): | 5A |
| Current - Off State (Max): | 5µA |
| Current -. Non Rep Surge 50, 60Hz (ITSM): | 70A, 73A |
| Current - Hold (Ih) (Max): | 25mA |
| Current - Gate Trigger (IGT) (Max): | 5mA |