Bumili UBT2A221MHD8TN sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 100V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.630" Dia (16.00mm) |
| serye: | UBT |
| Ripple Kasalukuyang: | 750mA @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 17 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | UBT2A221MHD8TN |
| Lifetime @ Temp.: | 5000 Hrs @ 125°C |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| impedance: | 110 mOhm |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.063" (27.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 220µF 100V Aluminum Capacitors Radial, Can 5000 Hrs @ 125°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 220UF 20% 100V RADIAL |
| kapasidad: | 220µF |