Bumili UKT1H220MDD sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 50V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.197" Dia (5.00mm) |
| serye: | UKT |
| Ripple Kasalukuyang: | 68mA @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| Ibang pangalan: | 493-15442 UKT1H220MDD-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 17 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | UKT1H220MDD |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 0.079" (2.00mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.433" (11.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 22µF 50V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 22UF 20% 50V RADIAL |
| kapasidad: | 22µF |