Bumili UPW2C2R2MED1TA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 160V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.248" Dia (6.30mm) |
| serye: | UPW |
| Ripple Kasalukuyang: | 25mA |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| operating Temperature: | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 18 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | UPW2C2R2MED1TA |
| Lifetime @ Temp.: | 2000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 0.098" (2.50mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.492" (12.50mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 2.2µF 160V Aluminum Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 2.2UF 20% 160V RADIAL |
| kapasidad: | 2.2µF |