Bumili URZ2C151MHD1TN sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 160V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.709" Dia (18.00mm) |
| serye: | URZ |
| Ripple Kasalukuyang: | 510mA @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| Ibang pangalan: | 493-12366-1 |
| operating Temperature: | -40°C ~ 105°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 20 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | URZ2C151MHD1TN |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 105°C |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| impedance: | - |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.063" (27.00mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 150µF 160V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 105°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 150UF 20% 160V RADIAL |
| kapasidad: | 150µF |