Bumili VRR07T122KGS sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Rated: | 2000V (2kV) |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±10% |
| Kapal (Max): | - |
| temperatura koepisyent: | X7R |
| Sukat / Dimension: | 0.300" L x 0.150" W (7.62mm x 3.81mm) |
| serye: | VRR |
| Ratings: | - |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial |
| operating Temperature: | -55°C ~ 200°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 26 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | VRR07T122KGS |
| Lead Style: | Straight |
| Lead Spacing: | 0.200" (5.08mm) |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.300" (7.62mm) |
| Mga tampok: | High Voltage, High Temperature |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1200pF ±10% 2000V (2kV) Ceramic Capacitor X7R Radial |
| paglalarawan: | CAP CER 1200PF 3KV X7R RADIAL |
| kapasidad: | 1200pF |