Bumili ZDT6757TA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 300V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 500mV @ 10mA, 100mA |
| Type transistor: | NPN, PNP |
| Supplier aparato Package: | SM8 |
| serye: | - |
| Power - Max: | 2.75W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | SOT-223-8 |
| Ibang pangalan: | ZDT6757TR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZDT6757TA |
| Frequency - Transition: | 30MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor Array NPN, PNP 300V 500mA 30MHz 2.75W Surface Mount SM8 |
| paglalarawan: | TRANS NPN/PNP 300V 0.5A SM8 |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 50 @ 100mA, 5V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 100nA (ICBO) |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 500mA |
| Email: | [email protected] |