Bumili ZLLS500QTA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung: | 530mV @ 500mA |
|---|---|
| Boltahe - DC Reverse (Vr) (Max): | 40V |
| Supplier aparato Package: | SOT-23 |
| bilis: | Fast Recovery = 200mA (Io) |
| serye: | Automotive, AEC-Q101 |
| Reverse Recovery Time (trr): | 3ns |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Ibang pangalan: | ZLLS500QTADITR |
| Operating Temperature - Junction: | 150°C (Max) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZLLS500QTA |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Diode Schottky 40V 700mA Surface Mount SOT-23 |
| Type diode: | Schottky |
| paglalarawan: | DIODE SCHOTTKY 40V 700MA SOT23 |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr: | 10µA @ 30V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io): | 700mA |
| Kapasidad @ Vr, F: | 16pF @ 30V, 1MHz |