Bumili ZTX956STZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 200V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 250mV @ 400mA, 2A |
| Type transistor: | PNP |
| Supplier aparato Package: | E-Line (TO-92 compatible) |
| serye: | - |
| Power - Max: | 1.58W |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | E-Line-3, Formed Leads |
| Ibang pangalan: | ZTX956STZ-ND ZTX956STZDITB |
| operating Temperature: | -55°C ~ 200°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZTX956STZ |
| Frequency - Transition: | 110MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 200V 2A 110MHz 1.58W Through Hole E-Line (TO-92 compatible) |
| paglalarawan: | TRANS PNP 200V 2A E-LINE |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 100 @ 1A, 5V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 50nA (ICBO) |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 2A |
| Email: | [email protected] |