Bumili ZVN3306FTA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Vgs (th) (Max) @ Id: | 2.4V @ 1mA |
|---|---|
| Vgs (Max): | ±20V |
| teknolohiya: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package: | SOT-23-3 |
| serye: | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs: | 5 Ohm @ 500mA, 10V |
| Power pagwawaldas (Max): | 330mW (Ta) |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
| Ibang pangalan: | MC ZVN3306FTR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZVN3306FTA |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds: | 35pF @ 18V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs: | - |
| Type FET: | N-Channel |
| FET Tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | N-Channel 60V 150mA (Ta) 330mW (Ta) Surface Mount SOT-23-3 |
| Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On): | 10V |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss): | 60V |
| paglalarawan: | MOSFET N-CH 60V 150MA SOT23-3 |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C: | 150mA (Ta) |
| Email: | [email protected] |