Bumili ZVP2110ASTZ sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Vgs (th) (Max) @ Id: | 3.5V @ 1mA |
|---|---|
| teknolohiya: | MOSFET (Metal Oxide) |
| Supplier aparato Package: | E-Line (TO-92 compatible) |
| serye: | - |
| Rds On (Max) @ Id, Vgs: | 8 Ohm @ 375mA, 10V |
| Power pagwawaldas (Max): | 700mW (Ta) |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | E-Line-3 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZVP2110ASTZ |
| Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds: | 100pF @ 25V |
| Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs: | - |
| Type FET: | P-Channel |
| FET Tampok: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | P-Channel 100V 230mA (Ta) 700mW (Ta) Through Hole E-Line (TO-92 compatible) |
| Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss): | 100V |
| paglalarawan: | MOSFET P-CH 100V 0.23A TO92-3 |
| Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C: | 230mA (Ta) |
| Email: | [email protected] |