Bumili ZXFV202N8TA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±): | ±4.75 V ~ 5.25 V |
|---|---|
| Supplier aparato Package: | 8-SOP |
| magbaling Rate: | 600 V/µs |
| serye: | - |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output: | - |
| Ibang pangalan: | ZXFV202N8TATR |
| Bilang ng Circuits: | 1 |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZXFV202N8TA |
| paglalarawan: | IC AMP VIDEO SGL 5V 8-SOIC |
| Current - Supply: | 7.5mA |
| Current - Output / Channel: | 40mA |
| aplikasyon: | Current Feedback |
| 3dB Bandwidth: | 210MHz |
| Email: | [email protected] |