Bumili ZXT14P12DXTA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 12V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 115mV @ 300mA, 6A |
| Type transistor: | PNP |
| Supplier aparato Package: | 8-MSOP |
| serye: | - |
| Power - Max: | 1.1W |
| packaging: | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso: | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Ibang pangalan: | ZXT14P12DXCT |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZXT14P12DXTA |
| Frequency - Transition: | 110MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 12V 6A 110MHz 1.1W Surface Mount 8-MSOP |
| paglalarawan: | TRANS PNP 12V 6A 8-MSOP |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 300 @ 1A, 2V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 100nA |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 6A |