Bumili ZXTEM322TA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 80V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 325mV @ 300mA, 3.5A |
| Type transistor: | NPN |
| Supplier aparato Package: | 3-MLP/DFN (2x2) |
| serye: | - |
| Power - Max: | 3W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 3-PowerSMD, Flat Leads |
| Ibang pangalan: | Q2475770 ZXTEM322TA-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZXTEM322TA |
| Frequency - Transition: | 160MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor NPN 80V 3.5A 160MHz 3W Surface Mount 3-MLP/DFN (2x2) |
| paglalarawan: | TRANS NPN 80V 3.5A 3-MLP |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 300 @ 200mA, 2V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 25nA |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 3.5A |
| Email: | [email protected] |