Bumili ZXTP19100CFFTA sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max): | 100V |
|---|---|
| Vce Saturation (Max) @ Ib, IC: | 275mV @ 200mA, 2A |
| Type transistor: | PNP |
| Supplier aparato Package: | SOT-23F |
| serye: | - |
| Power - Max: | 1.5W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | SOT-23-3 Flat Leads |
| Ibang pangalan: | ZXTP19100CFFTR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 10 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ZXTP19100CFFTA |
| Frequency - Transition: | 142MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | Bipolar (BJT) Transistor PNP 100V 2A 142MHz 1.5W Surface Mount SOT-23F |
| paglalarawan: | TRANS PNP 100V 2A SOT23F-3 |
| DC Kasalukuyang Gain (HFE) (Min) @ Ic, Vce: | 200 @ 100mA, 2V |
| Current - Kolektor Cutoff (Max): | 50nA (ICBO) |
| Current - kolektor (Ic) (Max): | 2A |