Bumili 0BLN025.T sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | - |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 250V |
| Sukat / Dimension: | 0.406" Dia x 1.500" L (10.31mm x 38.10mm) |
| serye: | BLN |
| Oras ng pagtugon: | Fast |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | 5AG, 10mm x 38.1mm |
| Ibang pangalan: | 0BLN025.T-ND 0BLN025T BLN025 BLN025.T BLN025T BLN25 F1804 |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Holder |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Melting I²t: | - |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 7 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | 0BLN025.T |
| Type fuse: | Cartridge |
| Mga tampok: | - |
| paglalarawan: | FUSE CARTRIDGE 25A 250VAC 5AG |
| DC Cold Resistance: | 0.0036 Ohm |
| kasalukuyang Rating: | 25A |