Bumili ERA-2HEC3161X sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±0.25% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±25ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0402 |
| Sukat / Dimension: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye: | ERA-2H |
| Resistance (Ohms): | 3.16k |
| Power (Watts): | 0.063W, 1/16W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0402 (1005 Metric) |
| Ibang pangalan: | ERA2HEC3161X |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 13 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ERA-2HEC3161X |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.016" (0.40mm) |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 3.16k Ohm ±0.25% 0.063W, 1/16W Chip Resistor 0402 (1005 Metric) Thin Film |
| paglalarawan: | RES SMD 3.16K OHM 1/16W 0402 |