Bumili ERA-3YEB303V sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| pagpapaubaya: | ±0.1% |
|---|---|
| temperatura koepisyent: | ±25ppm/°C |
| Supplier aparato Package: | 0603 |
| Sukat / Dimension: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| serye: | ERA-3Y |
| Resistance (Ohms): | 30k |
| Power (Watts): | 0.1W, 1/10W |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | 0603 (1608 Metric) |
| Ibang pangalan: | ERA3YEB303V P30KYTR |
| operating Temperature: | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Terminations: | 2 |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ERA-3YEB303V |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.022" (0.55mm) |
| Mga tampok: | - |
| Pagkabigo Rate: | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 30k Ohm ±0.1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Thin Film |
| paglalarawan: | RES SMD 30K OHM 0.1% 1/10W 0603 |