Bumili ESD63M100 sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| Boltahe Rating - DC: | - |
|---|---|
| Boltahe Rating - AC: | 415V |
| Sukat / Dimension: | 0.827" Dia x 1.398" L (21.00mm x 35.50mm) |
| serye: | ESD |
| Oras ng pagtugon: | - |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Cylindrical, Blade Terminal (Alternating) |
| operating Temperature: | - |
| Salalayan Type: | Holder |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Melting I²t: | 12700 @ Unknown Test |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 18 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | ESD63M100 |
| Type fuse: | Cartridge |
| Mga tampok: | - |
| paglalarawan: | FUSE 63M100 415V AC INDUSTRIAL |
| kasalukuyang Rating: | 63A |