Bumili SRR1210-1R0Y sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| uri: | Wirewound |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±30% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.472" L x 0.472" W (12.00mm x 12.00mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1210 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 10 @ 7.96MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Material - Core: | Ferrite |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 20 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1210-1R0Y |
| inductance: | 1µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.394" (10.00mm) |
| Frequency - Test: | 100kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 85MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1µH Shielded Wirewound Inductor 11A 6 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 1UH 11A 6 MOHM SMD |
| DC pagtutol (DCR): | 6 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 11A |
| Current - Saturation: | 16.5A |