Bumili UBW1C101MPD1TD sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 16V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.315" Dia (8.00mm) |
| serye: | UBW |
| Ripple Kasalukuyang: | 170mA @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Tape & Box (TB) |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| Ibang pangalan: | 493-13143-3 |
| operating Temperature: | -55°C ~ 135°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 17 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | UBW1C101MPD1TD |
| Lifetime @ Temp.: | 1000 Hrs @ 135°C |
| Lead Spacing: | 0.138" (3.50mm) |
| impedance: | 320 mOhm |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.532" (13.50mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 100µF 16V Aluminum Capacitors Radial, Can 1000 Hrs @ 135°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 100UF 20% 16V RADIAL |
| kapasidad: | 100µF |