Bumili UBW1C332MHD sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| boltahe Rating: | 16V |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±20% |
| Ibabaw Mount Land Size: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.630" Dia (16.00mm) |
| serye: | UBW |
| Ripple Kasalukuyang: | 1.816A @ 120Hz |
| polariseysyon: | Polar |
| packaging: | Bulk |
| Package / Kaso: | Radial, Can |
| Ibang pangalan: | 493-13041 UBW1C332MHD-ND |
| operating Temperature: | -55°C ~ 135°C |
| Salalayan Type: | Through Hole |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 18 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | UBW1C332MHD |
| Lifetime @ Temp.: | 3000 Hrs @ 135°C |
| Lead Spacing: | 0.295" (7.50mm) |
| impedance: | 20 mOhm |
| Taas - Makaupo (Max): | 1.319" (33.50mm) |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 3300µF 16V Aluminum Capacitors Radial, Can 3000 Hrs @ 135°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol): | - |
| paglalarawan: | CAP ALUM 3300UF 20% 16V RADIAL |
| kapasidad: | 3300µF |