Bumili SRR1260-1R2Y sa BYCHPS
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±30% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1260 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 18 @ 7.96MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1260-1R2Y |
| inductance: | 1.2µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Frequency - Test: | 100kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 91.1MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 1.2µH Shielded Wirewound Inductor 9.2A 8 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 1.2UH 9.2A 8 MOHM SMD |
| DC pagtutol (DCR): | 8 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 9.2A |
| Current - Saturation: | 9.8A |