Bumili SRR1260-470Y sa BYCHPS
Bumili na may garantiya
| uri: | Wirewound |
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±30% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1260 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 22 @ 2.52MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type: | Surface Mount |
| Moisture Sensitivity Level (MSL): | 1 (Unlimited) |
| Material - Core: | Ferrite |
| Tagagawa Standard Lead Time: | 20 Weeks |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1260-470Y |
| inductance: | 47µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Frequency - Test: | 100kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 7.63MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 47µH Shielded Wirewound Inductor 2.6A 86 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 47UH 2.6A 86 MOHM SMD |
| DC pagtutol (DCR): | 86 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 2.6A |
| Current - Saturation: | 2.5A |