Bumili SRR1260-6R8Y sa BYCHPS
|---|---|
| pagpapaubaya: | ±30% |
| Supplier aparato Package: | - |
| Sukat / Dimension: | 0.492" L x 0.492" W (12.50mm x 12.50mm) |
| shielding: | Shielded |
| serye: | SRR1260 |
| Ratings: | - |
| Q @ Freq: | 20 @ 7.96MHz |
| packaging: | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso: | Nonstandard |
| Ibang pangalan: | SRR1260-6R8Y-ND SRR1260-6R8YTR SRR12606R8Y |
| operating Temperature: | -40°C ~ 125°C |
| Manufacturer Bilang Bahagi: | SRR1260-6R8Y |
| inductance: | 6.8µH |
| Taas - Makaupo (Max): | 0.256" (6.50mm) |
| Frequency - Test: | 100kHz |
| Frequency - Self Resonant: | 28.2MHz |
| Ang pinalawak Paglalarawan: | 6.8µH Shielded Wirewound Inductor 6.3A 18 mOhm Max Nonstandard |
| paglalarawan: | FIXED IND 6.8UH 6.3A 18 MOHM SMD |
| DC pagtutol (DCR): | 18 mOhm Max |
| kasalukuyang Rating: | 6.3A |
| Current - Saturation: | 6.5A |